ôm chặt bắp đùi nhân vật phản diện

  • Reads 764,126
  • Votes 47,726
  • Parts 86

Complete, First published Mar 10, 2020

Bạn đang xem: ôm chặt bắp đùi nhân vật phản diện

Table of contents

  • Sat, Mar 14, 2020

  • Thu, Mar 19, 2020

  • Sun, Mar 22, 2020

  • 4. Tiệc sinh nhật ở Đường gia

    Wed, Mar 25, 2020

  • Thu, Mar 26, 2020

  • Sat, Mar 28, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Mon, Mar 30, 2020

  • Tue, Mar 31, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • 14. Rèn luyện thời mạt thế

    Thu, Apr 2, 2020

  • 15. Nội dung thứ nhất thay cho đổi

    Sat, Apr 4, 2020

  • Sun, Apr 5, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • 18. tổ ấm tương thân ái tương ái

    Thu, Apr 9, 2020

  • Sat, Apr 11, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Wed, Apr 29, 2020

  • Sun, May 3, 2020

  • Fri, May 8, 2020

  • Wed, May 13, 2020

  • Sat, May 16, 2020

  • Mon, May 18, 2020

  • Wed, May trăng tròn, 2020

  • Fri, May 22, 2020

  • Mon, May 25, 2020

  • Mon, May 25, 2020

  • Wed, May 27, 2020

  • Fri, May 29, 2020

  • Fri, May 29, 2020

  • Wed, Jun 3, 2020

  • Wed, Jun 3, 2020

  • Sun, Jun 7, 2020

  • Tue, Jun 9, 2020

  • Tue, Jun 9, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

    Xem thêm: đọc truyện cô vợ thay thế

  • Mon, Jun 15, 2020

  • Mon, Jun 15, 2020

  • 47. Anh em Trịnh Thanh Quang

    Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Sat, Jun trăng tròn, 2020

  • Sat, Jun trăng tròn, 2020

  • Sat, Jun trăng tròn, 2020

  • 52. Tinh hoạnh họe hệ hỏa cấp cho 2

    Sat, Jun trăng tròn, 2020

  • Wed, Jun 24, 2020

  • Wed, Jun 24, 2020

  • 55. Vợ ck Phùng An Bang

    Sat, Jun 27, 2020

  • Sat, Jun 27, 2020

  • Mon, Jun 29, 2020

  • Mon, Jun 29, 2020

  • Thu, Jul 2, 2020

  • Thu, Jul 2, 2020

  • Sat, Jul 4, 2020

  • Mon, Jul 6, 2020

  • Mon, Jul 6, 2020

  • 64. Thỉnh cầu của Trịnh Thanh Quang

    Wed, Jul 8, 2020

  • Wed, Jul 8, 2020

  • Fri, Jul 10, 2020

  • Fri, Jul 10, 2020

  • Mon, Jul 13, 2020

  • Mon, Jul 13, 2020

  • Wed, Jul 15, 2020

  • Wed, Jul 15, 2020

  • Fri, Jul 17, 2020

  • Fri, Jul 17, 2020

  • Sun, Jul 19, 2020

  • Mon, Jul trăng tròn, 2020

  • Tue, Jul 21, 2020

  • Thu, Jul 23, 2020

  • 78. Nhược điểm chí tử của hắn

    Fri, Jul 24, 2020

  • Sun, Jul 26, 2020

  • Mon, Jul 27, 2020

  • Tue, Jul 28, 2020

  • Wed, Jul 29, 2020

  • Thu, Jul 30, 2020

  • Fri, Jul 31, 2020

  • 85. Không tuân hành ước định

    Fri, Jul 31, 2020

    Xem thêm: truyện trò chơi chinh phục

  • 86. Chớp đôi mắt vạn năm (Kết)

    Fri, Jul 31, 2020

Lời editor:  14/3/2020
    Tình hình rất rất ư là tình hình là, dịch chói Corona Vũ Hán đang được tràn ngập từng trái đất :( 
    Đột nhiên bản thân suy nghĩ cho tới những mẩu chuyện thời mạt thế.
    Vậy là... Đào hố mới!
    Mong quý khách được bình yên! Yêu yêu thương...
    ===
    
    "Ôm chặt bắp đùi hero phản diện"
    Tác giả: Thái Uyển
    Bản gốc: [hoàn] 86 chương
    Nguồn: wikidich
    Editor: Cutimap
    
    Văn án:
    Lâm Hiểu đùng một cái xuyên việt cho tới một cuốn sách mạt thế đang được đăng thân ái chừng ko kết thúc giục, cô phát triển thành một vật quyết tử nữ giới phụ, xuất hiện nay ko cho tới thân phụ, tứ chương đã trở nên vài ba phái mạnh nhân ngán ghét bỏ nhưng mà chống gian lận cho tới bị tiêu diệt. Đối mặt mũi với miếng trái đất mờ mịt như vậy này, Lâm Hiểu không tồn tại lựa lựa chọn này không giống nhưng mà đành nên ôm chặt bắp đùi hero boss khủng phản diện, nhằm ở mạt thế hoàn toàn có thể sinh sống càng lâu càng chất lượng tốt. 
    Đây là mẩu chuyện về một người phụ nữ giới thông thường sinh sống ở kề bên boss khủng biến đổi thái, ra làm sao để sở hữu được thương yêu, thuận tiện cứu vãn vớt trái đất.
    Nội dung nhãn hiệu: Mạt thế
    Nhân vật chính: Lâm Hiểu, Đường Thiên Dật ┃ vai phụ: Hứa Nhan
    Nữ chính: một người phụ nữ giới vô nằm trong thông thường, không tồn tại bàn tay vàng, ko nên nữ giới cường tuy nhiên cũng ko nên bánh bèo.
    Nam chính: hắc hóa trở thành boss khủng phản diện, thiệt phản diện nha!
    
    ===
    Editor: Tiêu đề những chương là vì bản thân tự động bịa đặt nha, cảm nhận thấy sở hữu title thì truyện dễ dàng bám theo dõi rộng lớn.

#17xuyênviệt