dòng thơ thứ chín

  • Reads 1,063,823
  • Votes 37,450
  • Parts 88

Complete, First published Jul 12, 2018

Bạn đang xem: dòng thơ thứ chín

Table of contents

  • Tue, Jul 17, 2018

  • chương 1: thực hiện rớt bên trên đất

    Tue, Jul 17, 2018

  • chương 2: dưng mạng mang đến anh

    Fri, Jul trăng tròn, 2018

  • Q1. Chương thơ loại nhất: chương 3: thực hiện, bài bác, ạ

    Wed, Jul 25, 2018

  • chương 4: ai là vương vãi chén bát đản cơ?

    Wed, Jul 25, 2018

  • chương 5: túa rời khỏi fake cậu sao?

    Thu, Jul 26, 2018

  • chương 6: sao cậu lại đỏ tía mặt?

    Fri, Jul 27, 2018

  • chương 7: thiếu thốn nhi tránh việc xem!

    Sun, Jul 29, 2018

  • Mon, Jul 30, 2018

  • chương 9: không đủ can đảm ra đi ngoài

    Tue, Jul 31, 2018

  • Wed, Aug 1, 2018

  • chương 11: người nhập lòng

    Fri, Aug 3, 2018

  • Fri, Aug 3, 2018

  • Sun, Aug 5, 2018

  • Tue, Aug 7, 2018

  • Wed, Aug 8, 2018

  • Fri, Aug 10, 2018

  • chương 17: cắm xuống một cái

    Sat, Aug 11, 2018

  • chương 18: một miếng là được

    Sun, Aug 12, 2018

  • Mon, Aug 13, 2018

  • chương 20: cậu thủ thỉ với cậu ta?

    Wed, Aug 15, 2018

  • chương 21: kỳ thiệt vô cùng quí cậu

    Thu, Aug 16, 2018

  • Fri, Aug 17, 2018

  • chương 23: không tồn tại tay sao?

    Sat, Aug 18, 2018

  • chương 24: cái loại mối quan hệ này.

    Sun, Aug 19, 2018

  • Thu, Aug 23, 2018

  • Chương thơ loại hai: chương 26: bị giậm dọa khóc

    Sat, Aug 25, 2018

  • chương 27: cậu ấy ko ở nhà

    Wed, Aug 29, 2018

  • chương 28: trước mang đến nợ đấy!

    Fri, Aug 31, 2018

  • chương 29: đá quý trở thành niên

    Sun, Sep 2, 2018

  • chương 30: dưng mệnh mang đến anh

    Mon, Sep 3, 2018

  • Q2. Chín chương trở thành thơ: chương 31: tất cả chúng ta ngày hôm qua

    Fri, Sep 7, 2018

  • chương 32: tháp ngay sát nước*

    Sat, Sep 15, 2018

  • Sun, Sep 16, 2018

  • chương 34: một thương hiệu người xấu

    Mon, Sep 17, 2018

  • chương 35: chủ yếu nhân quân tử

    Sun, Sep 23, 2018

  • chương 36: ko tin cậy anh sờ xem

    Mon, Sep 24, 2018

  • Mon, Sep 24, 2018

  • chương 38: chỉ ngủ nằm trong em

    Sun, Sep 30, 2018

  • chương 39: một trăm vạn tệ

    Sun, Sep 30, 2018

  • chương 40: trao bản thân mang đến anh*

    Thu, Oct 4, 2018

    Xem thêm: Chính sách bảo mật B52 tổng hợp thông tin mới cập nhật 2024

  • chương 41: mong muốn yêu thương đương

    Sun, Oct 14, 2018

  • chương 42: Cặn buồn bực triệt để

    Sun, Oct 21, 2018

  • Chương 43: Say rượu loàn tính

    Sun, Nov 4, 2018

  • chương 44: tôi ép buộc cô ấy?

    Sun, Nov 4, 2018

  • chương 45: Nam chủ yếu nằm mê X!

    Sun, Nov 11, 2018

  • chương 46: Bữa sáng sủa tình yêu!

    Thu, Nov 15, 2018

  • chương 47: đóa hoa cao ngạo lạnh lẽo lùng!

    Tue, Nov trăng tròn, 2018

  • Tue, Nov trăng tròn, 2018

  • chương 49: bị em giết thịt chết

    Wed, Nov 28, 2018

  • chương 50: anh cũng thích

    Wed, Nov 28, 2018

  • chương 51: em từng sảy bầu, cần không?

    Sun, Dec 2, 2018

  • chương 52: một phiên nhì lần

    Sun, Dec 16, 2018

  • chương 53: vĩnh viễn yêu thương em!

    Sun, Dec 23, 2018

  • Fri, Dec 28, 2018

  • chương 55: Quen nằm trong khu vực nào?

    Mon, Dec 31, 2018

  • Sun, Jan 6, 2019

  • chương 57: Quý Khách gái anh ấy

    Sun, Jan 13, 2019

  • Sun, Jan trăng tròn, 2019

  • Sun, Jan 27, 2019

  • chương 60: là làm công việc một chút

    Sun, Feb 3, 2019

  • Mon, Feb 4, 2019

  • chương 62: chuồn ăn cơm trắng không?

    Sat, Feb 9, 2019

  • chương 63: ngực cũng ko nhỏ

    Mon, Feb 11, 2019

  • chương 64: bao chăm sóc em đi!

    Mon, Feb 11, 2019

  • chương 65: nghệ thuật ko tệ

    Mon, Feb 11, 2019

  • chương 66: Hào phóng lắm sao?

    Mon, Feb 11, 2019

  • chương 67: tất cả chúng ta kết duyên đi!

    Mon, Feb 11, 2019

  • chương 68: được một tấc lại mong muốn tiến thủ thêm 1 thước

    Mon, Feb 11, 2019

  • chương 69: Ngoan ngoãn đợi anh

    Sun, Feb 17, 2019

  • chương 70: ko cần thiết kêu nó

    Sun, Mar 3, 2019

  • Sat, Mar 9, 2019

  • Sun, Mar 17, 2019

  • Fri, Mar 22, 2019

  • Thu, Apr 4, 2019

  • Thu, Apr 4, 2019

  • Sat, Apr 13, 2019

  • Wed, Apr 17, 2019

  • Wed, Apr 17, 2019

  • Wed, Apr 17, 2019

  • Wed, Apr 17, 2019

  • Mon, Apr 29, 2019

  • Mon, Apr 29, 2019

  • Sat, Jun 8, 2019

  • Sat, Jun 8, 2019

  • Sat, Jun 8, 2019

    Xem thêm: hệt như hàn quang gặp nắng gắt hanul

  • Sat, Jun 8, 2019

  • Sat, Jun 8, 2019

Hán Việt: Đệ cửu trở thành thi
    Tên cũ: Chín chương trở thành thơ (như bìa)
    Sau khi được chúng ta gom ý thì tôi đã mang lại thương hiệu của kiệt tác, vẫn sẽ giữ lại được bìa với thương hiệu cũ (vì 1 phần là vì đó là phần quà được tặng)
    
    Tác giả: Thời Câm
    Editor: Điệp Điệp (aka: Mến)
    Bìa: @JugSoda
    Số chương: 87
    Tình trạng: trả edit, đang được beta lại

#27thanhxuân