độc gia sủng thê

  • Reads 1,116,253
  • Votes 17,138
  • Parts 200

Ongoing, First published Jan 03, 2017

Bạn đang xem: độc gia sủng thê

Table of contents

  • Chương 01: Như nằm mê lại ko cần nằm mê, cố tri trùng phùng (1)

    Sun, Feb 12, 2017

  • Chương 02: Như nằm mê lại ko cần nằm mê, cố tri trùng phùng (2)

    Sun, Feb 12, 2017

  • Chương 03: Thằng nhỏ xíu là con cái của ai? (1)

    Wed, Feb 15, 2017

  • Chương 04: Thằng nhỏ xíu là con cái của ai? (2)

    Wed, Feb 15, 2017

  • Chương 05: Lấy không còn can đảm và mạnh mẽ đi tìm kiếm Sầm Chí Quyền (1)

    Fri, Feb 17, 2017

  • Chương 06: Lấy không còn can đảm và mạnh mẽ đi tìm kiếm Sầm Chí Quyền (2)

    Fri, Feb 17, 2017

  • Chương 07: Lấy không còn can đảm và mạnh mẽ đi tìm kiếm Sầm Chí Quyền (3)

    Sun, Feb 19, 2017

  • Chương 08: Lấy không còn can đảm và mạnh mẽ đi tìm kiếm Sầm Chí Quyền (4)

    Sun, Feb 19, 2017

  • Chương 09: Bâng khuâng nhắc nhở lại chuyện xưa (1)

    Tue, Feb 21, 2017

  • Chương 10: Bâng khuâng nhắc nhở lại chuyện xưa (2)

    Tue, Feb 21, 2017

  • Chương 11: Tìm cho tới con cái một người phụ thân quang quẻ minh chủ yếu đại!

    Fri, Feb 24, 2017

  • Chương 12: Gặp lại sức quen thuộc cũ (1)

    Fri, Feb 24, 2017

  • Chương 13: Gặp lại sức quen thuộc cũ (2)

    Sun, Feb 26, 2017

  • Chương 14: Nghe trình bày, Liên Chính Tắc từng cướp bạn nữ của anh ý hai!

    Sun, Feb 26, 2017

  • Chương 15: Em nợ tôi một hít lễ, đã đi vào khi cần bù lại! (1)

    Tue, Feb 28, 2017

  • Chương 16: Em nợ tôi một hít lễ, đã đi vào khi cần bù lại! (2)

    Tue, Feb 28, 2017

  • Chương 17: Đầu tư cá thể của đại boss?

    Wed, Mar 1, 2017

  • Chương 18: Ba cô lại ham muốn cung cấp phụ nữ đợt nữa?

    Wed, Mar 1, 2017

  • Chương 19: lý do khiến cho Quan tè thư dữ thế chủ động (1)

    Fri, Mar 3, 2017

  • Chương 20: lý do khiến cho Quan tè thư dữ thế chủ động (2)

    Fri, Mar 3, 2017

  • Chương 21: lý do khiến cho Quan tè thư dữ thế chủ động (3)

    Tue, Mar 7, 2017

  • Chương 22: lý do khiến cho Quan tè thư dữ thế chủ động (4)

    Tue, Mar 7, 2017

  • Chương 23: Chuyện thân thiện rộng lớn đã và đang thực hiện rồi... (1)

    Wed, Mar 8, 2017

  • Chương 24: Chuyện thân thiện rộng lớn đã và đang thực hiện rồi... (2)

    Wed, Mar 8, 2017

  • Chương 25: Chuyện thân thiện rộng lớn đã và đang thực hiện rồi... (3)

    Thu, Mar 9, 2017

  • Chương 26: Chuyện thân thiện rộng lớn đã và đang thực hiện rồi... (4)

    Thu, Mar 9, 2017

  • Chương 27: Một bản thân gặp gỡ quấn bàn công sự (1)

    Sat, Mar 11, 2017

  • Chương 28: Một bản thân gặp gỡ quấn bàn công sự (1)

    Sat, Mar 11, 2017

  • Chương 29: Em phụ thuộc đâu nhằm cho tới phía trên bàn về dự án công trình này với tôi?

    Mon, Mar 13, 2017

  • Chương 30: Yêu cầu của tôi, lúc nào cần thiết thì tiếp tục trình bày với em

    Mon, Mar 13, 2017

  • Chương 31: Sở mến "bất lương" của Quan tè thư (1)

    Tue, Mar 14, 2017

  • Chương 32: Sở mến "bất lương" của Quan tè thư (2)

    Tue, Mar 14, 2017

  • Chương 33: Sở mến "bất lương" của Quan tè thư (3)

    Fri, Mar 17, 2017

  • Chương 34: Anh đang được theo dõi xua đuổi em, lẽ nào em không sở hữu và nhận đi ra sao?

    Fri, Mar 17, 2017

  • Chương 35: Đại quấn ưu tiên cũng vượt lên trên rõ rệt ràng!

    Sat, Mar 18, 2017

  • Chương 36: Bắt gặp gỡ gian dối tình

    Sat, Mar 18, 2017

  • Chương 37: Làm chuyện cần thiết hơn hết công sự

    Mon, Mar đôi mươi, 2017

  • Chương 38: Quan hệ này thiệt sự vượt lên trên rối rắm...

    Mon, Mar đôi mươi, 2017

  • Chương 39: Là bận hoặc vì thế ko mến Hứa Yên?

    Tue, Mar 21, 2017

  • Chương 40: Điện thoại của người nào tuy nhiên không đủ can đảm nghe? (1)

    Tue, Mar 21, 2017

  • Chương 41: Điện thoại của người nào tuy nhiên không đủ can đảm nghe? (2)

    Thu, Mar 23, 2017

  • Chương 42: Anh trở nên thái, ko biết xấu xí hổ!

    Thu, Mar 23, 2017

  • Chương 43: Người đẹp nhất, lại say rồi (1)

    Fri, Mar 24, 2017

  • Chương 44: Người đẹp nhất, lại say rồi (2)

    Fri, Mar 24, 2017

  • Chương 45: Tối ngày hôm qua chúngta bên nhau qua loa tối (1)

    Sun, Mar 26, 2017

  • Chương 46: Tối ngày hôm qua chúngta bên nhau qua loa tối (2)

    Sun, Mar 26, 2017

  • Chương 47: Anh tớ mặt mày cơ căn bạn dạng là ko được (1)

    Mon, Mar 27, 2017

  • Chương 48: Anh tớ mặt mày cơ căn bạn dạng là ko được (2)

    Mon, Mar 27, 2017

  • Chương 49: Anh tớ mặt mày cơ căn bạn dạng là ko được (3)

    Tue, Mar 28, 2017

  • Chương 50: Dù là tài năng thiên bẩm cũng có những lúc sơ suất

    Tue, Mar 28, 2017

  • Chương 51: Muốn test một đợt vô thang máy?

    Thu, Mar 30, 2017

  • Chương 52: Rất tiếc trình bày cho tới con cái biết, u con cái tối ni lại bị người tớ ngủ!

    Thu, Mar 30, 2017

  • Chương 53: Tình huống bất ngờ

    Fri, Mar 31, 2017

  • Chương 54: Sao vô mái ấm lại sở hữu giờ đồng hồ trẻ em con? (1)

    Fri, Mar 31, 2017

  • Chương 55: Sao vô mái ấm lại sở hữu giờ đồng hồ trẻ em con? (2)

    Sat, Apr 1, 2017

  • Chương 56: Gả cho tới người nào cũng ko gả cho tới chúng ta Sầm!

    Sat, Apr 1, 2017

  • Chương 57: Sau này nhằm anh gặp gỡ một đợt là xé một lần!

    Mon, Apr 3, 2017

  • Chương 58: Anh mến em, ko cần là chuyện đùa! (1)

    Mon, Apr 3, 2017

  • Chương 59: Anh mến em, ko cần là chuyện đùa (2)

    Tue, Apr 4, 2017

  • Chương 60: Quan tè thư, u rốt cuộc ham muốn lấy ai?

    Tue, Apr 4, 2017

  • Chương 61: Con mến ai thực hiện tía của mình?

    Wed, Apr 5, 2017

  • Chương 62: Con gái của chú ấy, con cháu ham muốn chắc hẳn rồi! (1)

    Wed, Apr 5, 2017

  • Chương 63: Con gái của chú ấy, con cháu ham muốn chắc hẳn rồi (2)

    Fri, Apr 7, 2017

  • Chương 64: Đại quái vật, anh thiệt biết quá nước đục thả câu

    Fri, Apr 7, 2017

  • Chương 65: Có ham muốn gặp gỡ cha mẹ của anh ý không?

    Sun, Apr 9, 2017

  • Chương 66: Sau này còn dám mọi nơi rêu rao anh ko được không?

    Sun, Apr 9, 2017

  • Chương 67: Mùa xuân của quái vật cho tới rồi! (1)

    Mon, Apr 10, 2017

  • Chương 68: Mùa xuân của quái vật cho tới rồi! (2)

    Mon, Apr 10, 2017

  • Chương 69: Nghe trình bày con cái lại ham muốn kết hôn?

    Tue, Apr 11, 2017

  • Tue, Apr 11, 2017

  • Wed, Apr 12, 2017

  • Chương 72: Con tiếp tục kết duyên với cô ấy!

    Wed, Apr 12, 2017

  • Chương 73: "Ông chú" xấu xí xa!!! (1)

    Fri, Apr 14, 2017

  • Chương 74: "Ông chú" xấu xí xa!!! (2)

    Fri, Apr 14, 2017

  • Chương 75: "Ông chú" xấu xí xa!!! (3)

    Sat, Apr 15, 2017

  • Chương 76: Chăm sóc bạn nữ là chuyện cần làm!

    Sat, Apr 15, 2017

  • Chương 77: Thật sự ko liên quan? Vậy sụ mặt mày xuống là đem ý gì?

    Sun, Apr 16, 2017

  • Chương 78: Chú à, còn phẫn uất không? (1)

    Sun, Apr 16, 2017

  • Chương 79: Chú à, còn phẫn uất không? (2)

    Tue, Apr 18, 2017

  • Chương 80: Chú à, còn phẫn uất không? (3)

    Tue, Apr 18, 2017

  • Chương 81: Chú à, còn phẫn uất không? (4)

    Wed, Apr 19, 2017

  • Chương 82: Đại quái vật lại ghen tị rồi! (1)

    Wed, Apr 19, 2017

  • Chương 83: Đại quái vật lại ghen tị rồi! (2)

    Thu, Apr đôi mươi, 2017

  • Chương 84: Đại quái vật lại ghen tị rồi! (3)

    Thu, Apr đôi mươi, 2017

  • Chương 85: Có các bạn trai ko sai thì nhằm thực hiện gì? (1)

    Fri, Apr 21, 2017

  • Chương 86: Có các bạn trai ko sai thì nhằm thực hiện gì? (2)

    Fri, Apr 21, 2017

  • Chương 87: Mẫn Mẫn, cho tới đón con cái Xù của người sử dụng về! (1)

    Mon, Apr 24, 2017

  • Chương 88: Mẫn Mẫn, cho tới đón con cái Xù của người sử dụng về! (2)

    Mon, Apr 24, 2017

  • Chương 89: Thằng nhóc con này là con cháu mái ấm ai? (1)

    Tue, Apr 25, 2017

  • Chương 90: Thằng nhóc con này là con cháu mái ấm ai? (2)

    Tue, Apr 25, 2017

  • Chương 91: Muốn cám ơn, cứ lấy thân ái thông thường đáp (1)

    Thu, Apr 27, 2017

  • Chương 92: Muốn cám ơn, cứ lấy thân ái thông thường đáp (2)

    Thu, Apr 27, 2017

  • Chương 93: Muốn cám ơn, cứ lấy thân ái thông thường đáp (3)

    Fri, Apr 28, 2017

  • Chương 94: Hữu duyên thiên lý năng tương phùng (1)

    Fri, Apr 28, 2017

  • Chương 95: Hữu duyên thiên lý năng tương phùng (2)

    Sat, Apr 29, 2017

  • Chương 96: Hữu duyên thiên lý năng tương phùng (3)

    Sat, Apr 29, 2017

  • Chương 97: Gặp lại Sầm lão gia tử (1)

    Tue, May 2, 2017

  • Chương 98: Gặp lại Sầm lão gia tử (2)

    Xem thêm: diệu thủ đan tâm

    Tue, May 2, 2017

  • Chương 99: Gặp lại Sầm lão gia tử (3)

    Wed, May 3, 2017

  • Chương 100: Cha và con cái họp mặt (1)

    Wed, May 3, 2017

  • Chương 101: Cha và con cái họp mặt (2)

    Thu, May 4, 2017

  • Chương 102: Cha và con cái họp mặt (3)

    Thu, May 4, 2017

  • Chương 103: Cha và con cái họp mặt (4)

    Fri, May 5, 2017

  • Chương 104: Sự trừng trị của boss

    Fri, May 5, 2017

  • Chương 105: Mối mối liên hệ phụ thân con cái mới nhất mẻ (1)

    Sat, May 6, 2017

  • Chương 106: Mối mối liên hệ phụ thân con cái mới nhất mẻ (2)

    Sat, May 6, 2017

  • Chương 107: Gặp lại Hứa Yên (1)

    Sun, May 7, 2017

  • Chương 108: Gặp lại Hứa Yên (2)

    Sun, May 7, 2017

  • Chương 109: ấm áp áp sẻ phân tách (1)

    Mon, May 8, 2017

  • Chương 110: ấm áp áp sẻ phân tách (2)

    Mon, May 8, 2017

  • Chương 111: Tiểu trợ lý của đại quấn (1)

    Tue, May 9, 2017

  • Chương 112: Tiểu trợ lý của đại quấn (2)

    Tue, May 9, 2017

  • Chương 113: Ra đôi mắt ông nước ngoài (1)

    Wed, May 10, 2017

  • Chương 114: Ra đôi mắt ông nước ngoài (2)

    Wed, May 10, 2017

  • Chương 115: Ngày thứ nhất của Quan trợ lý (1)

    Fri, May 12, 2017

  • Chương 116: Ngày thứ nhất của Quan trợ lý (2)

    Fri, May 12, 2017

  • Chương 117: Cuộc chiến thứ nhất thân ái nhì phụ thân con cái (1)

    Sat, May 13, 2017

  • Chương 118: Cuộc chiến thứ nhất thân ái nhì phụ thân con cái (2)

    Sat, May 13, 2017

  • Chương 119: Cuộc chiến thứ nhất thân ái nhì phụ thân con cái (3)

    Sun, May 14, 2017

  • Sun, May 14, 2017

  • Mon, May 15, 2017

  • Chương 122: Xù, còn rất có thể xấu xí hổ không dừng lại ở đó không? (1)

    Mon, May 15, 2017

  • Chương 123: Xù, còn rất có thể xấu xí hổ không dừng lại ở đó không? (2)

    Tue, May 16, 2017

  • Chương 124: Xù, còn rất có thể xấu xí hổ không dừng lại ở đó không? (3)

    Tue, May 16, 2017

  • Chương 125: Đại quấn, bao phủ yếu điểm cũng chớ vượt lên trên lộ liễu như vậy! (1)

    Thu, May 18, 2017

  • Chương 126: Đại quấn, bao phủ yếu điểm cũng chớ vượt lên trên lộ liễu như vậy! (2)

    Thu, May 18, 2017

  • Chương 127: Đại quấn, bao phủ yếu điểm cũng chớ vượt lên trên lộ liễu như vậy! (3)

    Fri, May 19, 2017

  • Fri, May 19, 2017

  • Sat, May đôi mươi, 2017

  • Chương 130: Nếu điều chi phí con cái tiếp tục kêu là tía (1)

    Sat, May đôi mươi, 2017

  • Chương 131: Nếu điều chi phí con cái tiếp tục kêu là tía (2)

    Sun, May 21, 2017

  • Chương 132: Nếu điều chi phí con cái tiếp tục kêu là tía (3)

    Sun, May 21, 2017

  • Chương 133: Oan gia ngõ hẹp (1)

    Mon, May 22, 2017

  • Chương 134: Oan gia ngõ hẹp (2)

    Mon, May 22, 2017

  • Chương 135: Oan gia ngõ hẹp (3)

    Tue, May 23, 2017

  • Chương 136: Đại quấn = Đại đầu bếp?

    Tue, May 23, 2017

  • Chương 137: Vận đục hoa của quấn (1)

    Wed, May 24, 2017

  • Chương 138: Vận đục hoa của quấn (2)

    Wed, May 24, 2017

  • Chương 139: Vận đục hoa của quấn (3)

    Thu, May 25, 2017

  • Chương 140: Vận đục hoa của quấn (4)

    Thu, May 25, 2017

  • Chương 141: Tình cảnh khó khăn xử của Tần Khiết (1)

    Sat, May 27, 2017

  • Chương 142: Tình cảnh khó khăn xử của Tần Khiết (2)

    Sat, May 27, 2017

  • Chương 143: Tình cảnh khó khăn xử của Tần Khiết (3)

    Sun, May 28, 2017

  • Chương 144: Tình cảnh khó khăn xử của Tần Khiết (4)

    Sun, May 28, 2017

  • Chương 145: Tiểu Quan tiên sinh, gọi ai là tía đấy? (1)

    Mon, May 29, 2017

  • Chương 146: Tiểu Quan tiên sinh, gọi ai là tía đấy? (2)

    Mon, May 29, 2017

  • Chương 147: Nếu vậy, hãy nhằm tất cả chúng ta nằm trong điên đi!

    Tue, May 30, 2017

  • Chương 148: Em lưu giữ anh! (1)

    Tue, May 30, 2017

  • Chương 149: Em lưu giữ anh! (2)

    Fri, Jun 2, 2017

  • Chương 150: Xin lỗi, tôi sẽ không còn cung cấp bản thân nữa!

    Fri, Jun 2, 2017

  • Chương 151: Gặp lại Sầm Dung Cần (1)

    Sat, Jun 3, 2017

  • Chương 152: Gặp lại Sầm Dung Cần (2)

    Sat, Jun 3, 2017

  • Chương 153: Đến thăm hỏi mái ấm gái (1)

    Sun, Jun 4, 2017

  • Chương 154: Đến thăm hỏi mái ấm gái (2)

    Sun, Jun 4, 2017

  • Chương 155: Diệp Dao đi ra tay (1)

    Mon, Jun 5, 2017

  • Chương 156: Diệp Dao đi ra tay (2)

    Mon, Jun 5, 2017

  • Chương 157: Con dâu xấu xí gặp gỡ u ông xã (1)

    Tue, Jun 6, 2017

  • Chương 158: Con dâu xấu xí gặp gỡ u ông xã (2)

    Tue, Jun 6, 2017

  • Chương 159: Phụ phái đẹp đem tính phúc vượt lên trên cũng mệt mỏi nha!

    Wed, Jun 7, 2017

  • Wed, Jun 7, 2017

  • Thu, Jun 8, 2017

  • Thu, Jun 8, 2017

  • Sat, Jun 10, 2017

  • Sat, Jun 10, 2017

  • Sun, Jun 11, 2017

  • Chương 166: Theo tình tình chạy...(1)

    Sun, Jun 11, 2017

  • Chương 167: Theo tình tình chạy...(2)

    Mon, Jun 12, 2017

  • Chương 168: Theo tình tình chạy...(3)

    Mon, Jun 12, 2017

  • Chương 169: Tình huống xấu xí hổ của Hứa Yên (1)

    Sat, Jun 24, 2017

  • Chương 170: Tình huống xấu xí hổ của Hứa Yên (2)

    Sat, Jun 24, 2017

  • Chương 171: Tình huống xấu xí hổ của Hứa Yên (3)

    Mon, Jun 26, 2017

  • Chương 172: Tình huống xấu xí hổ của Hứa Yên (4)

    Mon, Jun 26, 2017

  • Chương 173: Em nợ tôi một mạng sinh sống (1)

    Tue, Jun 27, 2017

  • Chương 174: Em nợ tôi một mạng sinh sống (2)

    Tue, Jun 27, 2017

  • Chương 175: Em nợ tôi một mạng sinh sống (3)

    Thu, Jun 29, 2017

  • Chương 176: Em nợ tôi một mạng sinh sống (4)

    Thu, Jun 29, 2017

  • Chương 177: "Vận động ngoài trời" cần cẩn thận! (1)

    Wed, Jul 5, 2017

  • Chương 178: "Vận động ngoài trời" cần cẩn thận! (2)

    Wed, Jul 5, 2017

  • Chương 179: "Vận động ngoài trời" cần cẩn thận! (3)

    Thu, Jul 6, 2017

  • Chương 180: "Vận động ngoài trời" cần cẩn thận! (4)

    Thu, Jul 6, 2017

  • Chương 181: "Vận động ngoài trời" cần cẩn thận! (5)

    Fri, Jul 7, 2017

  • Chương 182: Sinh một người con của riêng rẽ tất cả chúng ta (1)

    Fri, Jul 7, 2017

  • Chương 183: Sinh một người con của riêng rẽ tất cả chúng ta (2)

    Sun, Jul 9, 2017

  • Chương 184: Sinh một người con của riêng rẽ tất cả chúng ta (3)

    Sun, Jul 9, 2017

  • Chương 185: Sinh một người con của riêng rẽ tất cả chúng ta (4)

    Tue, Jul 11, 2017

  • Chương 186: Sinh một người con của riêng rẽ tất cả chúng ta (6)

    Tue, Jul 11, 2017

  • Chương 187: Món vàng khó khăn hứng của cô gái huỷ của (1)

    Fri, Jul 14, 2017

  • Chương 188: Món vàng khó khăn hứng của cô gái huỷ của (2)

    Fri, Jul 14, 2017

  • Chương 189: Món vàng khó khăn hứng của cô gái huỷ của (3)

    Mon, Jul 17, 2017

  • Chương 190: Ôn Nhã Húc và Sầm Tĩnh Di (1)

    Mon, Jul 17, 2017

  • Chương 191: Ôn Nhã Húc và Sầm Tĩnh Di (2)

    Tue, Jul 18, 2017

  • Chương 192: Ba, ngon giấc (1)

    Tue, Jul 18, 2017

  • Chương 193: Ba, ngon giấc (2)

    Thu, Jul đôi mươi, 2017

  • Chương 194: Ba, ngon giấc (3)

    Thu, Jul đôi mươi, 2017

  • Chương 195: Ba, ngon giấc (4)

    Fri, Jul 21, 2017

  • Chương 196: Lại bị tóm gọn gian dối bên trên chóng (1)

    Fri, Jul 21, 2017

  • Chương 197: Lại bị tóm gọn gian dối bên trên chóng (2)

    Mon, Jul 24, 2017

  • Chương 198: Lại bị tóm gọn gian dối bên trên chóng (3)

    Mon, Jul 24, 2017

  • Chương 199: Lại bị tóm gọn gian dối bên trên chóng (4)

    Xem thêm: thập niên 60 gây dựng lại gia đình hằng ngày nuôi con

    Wed, Jul 26, 2017

  • Chương 200: Lại bị tóm gọn gian dối bên trên chóng (5)

    Wed, Jul 26, 2017

Ngày đính ước bị các bạn trai cho tới leo cây, cô mượn rượu giải phiền ko ngờ lại hồ nước đồ vật nằm trong người anh trai trước giờ lãnh mạc của người sử dụng trai bản thân lên chóng. Sáng bữa sau, ở vô mái ấm anh tớ, ở vô chống anh tai, nhì người bị người của nhì mái ấm gia đình "bắt gian dối bên trên giường"! 
    'Nếu như đang được vậy, vậy kết duyên đi!' Người con trai trước giờ rét mạc tỉnh bơ lại sử dụng một câu giản dị cho tới ko thể giản dị rộng lớn tóm lại cho tới quan hệ thân ái nhì người.
    Kết hít với Sầm Chí Quyền??? Cô ko dám! Từ nhỏ cho tới rộng lớn ko biết sao người cô kinh khủng nhất đó là anh tớ. Thế giới của cô ý với anh tớ căn bạn dạng là trọn vẹn không giống nhau. 
    Sầm Chí Quyền là ai chứ? Trụ cột của vương quốc, tinh nhanh của xã hội, quyền lực số 1, trí tuệ số 1, tâm thuật lại không thể đoán trước còn cô chẳng qua loa đơn thuần con cái của phu nhân nhì, không những trí nhớ lừ đừ, tướng mạo mạo miễn chống chỉ rất có thể xem là thanh tú, quyền lực thì không cần thiết phải trình bày, chính là 1 trong trời một vực. Vì vậy vô đôi mắt người xem, Quan Mẫn Mẫn cô đó là "đũa mốc chòi mâm son" cho nên vì vậy đợt này căn bạn dạng không có bất kì ai ngờ là, người cho tới leo cây lại là cô...